Love Telling zaj_hotboy nh?n v?i Cuộc Sống: Sống Là Không Chờ Đợi Trần Sơn Bình nh?n v?i Bé Bông: Mãi là niềm hạnh phúc của a,B nhé! zaj_hotboy nh?n v?i Tuyết Pe0: Luôn là bờ vai đợi I'm Mr T_T nh?n v?i All members: Tham gia chuong trinh he nhe! luckyboy nh?n v?i tsononline: Một Buổi tối vui vẻ Pé_Tít nh?n v?i 016...7: Chúc anh thi tốt và hạnh phúc. Em yeu anh Pé_Tít nh?n v?i 016...7: Ct rồi nhưg e vẫn yêu a zaj_hotboy nh?n v?i Giang Hồ lãng Tử: 30-4 /1-5 zia tây sơn có ai đi nhậu hôk ta. phieuluu_motminh nh?n v?i Bạn: Chào bạn!phieuluu_motminh happy birthday toYou zaj_hotboy nh?n v?i 01646575859: Sống trên đời mới chỉ là một nửa..? Pé_Tít nh?n v?i 016..7: nk đau lắm a bik k!!!!? daclong_tv nh?n v?i 0933337166: yêu và nhớ vợ nhìu lắm. thienocbuu nh?n v?i ..............: Happy Birthday Chuột langquen nh?n v?i 0895194758: chúc bạn luôn vui tran_thach nh?n v?i 01655827978: Chuc em Valentine vui ve!I LOVE YOU!

• THÔNG BÁO

• + Trả Lời Ðề Tài
    Trang 1/2 1 2 cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 13
      Đã thank
      4,075
      Đc thank 2,612 lần ở 791 bài viết
      25
      Level 5

Số lần cộng|trừ: 52 lần

Default Tin nhắn và Status tình yêu (tổng hợp)

+ Có một ngày em hỏi anh rằng "Anh yêu em hay yêu cuộc sống của mình", anh trả lời rằng "Anh yêu cuộc sống". Thế là em bước đi nhưng em không bao giờ biết rằng em chính là cuộc sống của đời anh.

+ Nếu anh là giọt nước mắt trong em,thì em sẽ khóc để anh lăn xuống chạm vào môi em . Nhưng nếu em là giọt nước mắt trong anh thì anh sẽ không bao giờ khóc bởi vì anh không muốn mất em.

+ Bạn có thể mất một phút để cảm thấy thích một người, một giờ để mà thương một người, một ngày để mà yêu một người. Nhưng phải mất cả đời để quên một người.

+ Khi bạn gặp được một người có nghĩa đối với bạn nhưng bạn biết rằng người đó sinh ra không phải dành cho bạn thì cách tốt nhất hãy để họ ra đi.

+ Biển sẽ trở thành bức tường ngăn cách anh và em, bầu trời xanh chỉ còn là nỗi nhớ. Cuộc đời này anh nguyện tồn tại chỉ vì em và anh không bao giờ muốn biết mất em đau khổ như thế nào.

+ Những giọt nườc mắt cay đắng nhất đều xuất phát từ sự hối tiếc. Hãy nói những lời yêu thương , biểu lộ cử chỉ cao đẹp, ân cần khi chưa quá muộn.

+"Đố em noh "ssiW" nghĩa là gì? Chỉ cần xoay ngược lại điện thoại, em sẽ biết ngay. a nhớ e!"

+"Thông báo: thời tiết đếm nay rất lạnh! số máy 090******x gửi tặng 1 chút ấm áp cho người đang đọc tin nhắn này!"

+"Trời hôm nay mưa , bỗng nhiên nhớ đến 1 ng , ko biết ng đó có nhớ đến mình ko nhỉ"

+"Bé biết anh ngồi đâu để nhắn tin cho bé ko? gần ngọn cây đấy, trên đây dưới đất ko có sóng. Vì anh nhớ bé rất rất nhiều".

+"Lo học đi, h còn lôi điện thoại ra đọc tin nhắn à" ( tin nhắn dành cho các pé đang thi)

+"Dậy đi bé ơi, oánh răng, rửa mặt rồi còn đi thi, anh đã dọn đường rồi, ko sợ tắc đường nữa đâu"

+Rủ pé đi ăn tối : "Xin nữ thí chủ cho bần tăng tý cơm tối"

+"Theo thông tin từ trung tâm khí tượng thủy văn, sáng mai trời vẫn tiếp tục mưa và lạnh, nhắn số điện thoại này sáng đi làm nhớ mặc ấm và mang áo mưa. Còn bây giờ: Chúc em ngủ ngon"

+"Ngủ ngoan nhé, ko được đạp chăn ra đâu, lạnh lắm đấy! Anh ngủ đây"

+"Nếu vẫn còn buồn trong lòng, hãy gọi đến số 09....... Đó là số tổng đài 1080 của riêng em đấy."

+"Nếu có bản án dành cho anh vì đã yêu em thì anh xin đứng trước toà và nhận bản án chung thân được bên em suốt đời..."

+"Mặt Trăng là vệ tinh của Trái Đất, còn em là vệ tinh của cuộc đời anh"

+"Kể từ khi mặt phẳng trái tim anh bị đường vuông góc từ ánh mắt em hạ vào, anh không thể xác định nổi bán kính để vẽ vòng tròn tình cảm của mình nữa"

+"Trên Trái Đất có 8.000.000.000 người. Và anh không hiểu vì sao anh chỉ nhắn tin cho mỗi mình em. Có lẽ vì 7.999.999.999 người còn lại không thể thay thế được em"

+"Châu Âu ngủ, Châu Á cũng đang ngủ, Châu Mỹ đang tối dần, chỉ có đôi mắt đẹp nhất trên thế giới này đang đọc tin nhắn của anh"

+"Lúc em chào đời, trời đã mưa. Đó là trời khóc vì tiếc rằng đã để mất một thiên thần tuyệt vời như em"

+"Mọi người dạy cho anh biết rằng một giờ có 60 phút, một phút có 60 giây, nhưng không ai dạy anh rằng một giây thiếu em là một giây bất tận, một phút vắng em là một phút vĩnh hằng"

+Làm sao em có thể bắt trời không mưa khi trên trời dày đặc mây đen? Làm sao em có thể bắt lá vàng không rụng khi mùa thu đã tới? Làm sao em có thể bắt anh không yêu em khi em có trên đời này?"

+"Anh chỉ ước một thảo nguyên đầy chó. Một nông trường bát ngát lá mơ xanh. Một dãy Trường Sơn trồng đầy sả ớt. Một dòng sông chứa đầy rượu Jonny. Ðể nơi ấy tháng ngày anh tu luyện. Xa bụi trần và quên lãng bóng hình em ........"

+"Buồn cười cực em à, anh vừa mơ thấy em rủ anh đi chơi vườn hoa rồi sau đó ... hun anh! Anh hỏi là em thích anh à, thì em gật đầu! Sau đó chúng mình đi chơi tiếp vui lắm!
      Này, mơ thôi đấy, không có vấn đề gì đâu! He he!"

+Nếu bất chợt emnhận ra rằng mình đang trong 1 căn phòng tối, nhìn thấy máu và sự ẩm ướt ở khắp mọi nơi. Đừng lo em ạ, em đang ở một nơi rất an toàn - trái tim anh

+Trên thiên đường có 10 thiên thần: 5 thiên thần đang chơi đùa, 4 thiên thần đang nói chuyện và 1 thiên thần đang đọc tin nhắn này...

+Thầy Toán dạy anh 1 giờ = 60 phút, 1 phút = 60 giây, nhưng thầy chẳng nói với anh 1 giây không có em lại bằng tới 100 năm. Nhớ em!

+"Nếu anh ở dưới địa ngục và em ở trên thiên đường. Anh sẽ ngước nhìn và hân hoan cùng em. Nhưng nếu anh ở trên thiên đường và em ở dưới địa ngục, anh sẽ cầu Trời gửi anh xuống bởi anh biết rằng thiên đường sẽ ko phải là thiên đường nếu thiếu em!

+Anh đã đánh rơi một giọt nước mắt vào biển khơi, và khi một ai đó tìm thấy nó thì đó là lúc anh ngừng yêu em

+Anh có chữ “I”, anh có chữ “L”, anh có chữ “O”, anh có chữ “V”, anh có chữ “E”, và hãy cho anh biết làm thế nào để anh có “U”

+Mỗi ngày, khi Chúa mở cánh cửa thiên đường, Ngài nhìn anh và hỏi: ”Điều ước hôm nay của con là gì?!”. Anh trả lời: Xin Người hãy bảo vệ người đang đọc tin nhắn này!

+Một ngày nào đó khi anh chết đi hoặc đi đâu đó thật xa, anh sẽ viết tên em lên tất cả những vì sao, để người người có thể ngước lên nhìn và hiểu rằng em có nghĩa với anh nhường nào.

+Nếu giọt nước là những nụ hôn, anh sẽ trao em biển cả.
      Nếu lá là những ôm ấp vuốt ve, anh sẽ tặng em cả rừng cây.
      Nếu đêm dài là tình yêu, anh muốn gửi em cả trời sao lấp lánh.
      Nhưng trái tim anh không thể dành tặng em được vì nơi đó đã thuộc về em.

+Anh viết tên em trên cát nhưng sóng biển cuốn trôi đi, anh viết tên em trên bầu trời nhưng gió thổi bay mất, nên anh viết tên em trong trái tim anh nơi mà nó sẽ ở mãi …

+Anh mời em một chuyến du lịch đặc biệt:
      Hướng đi - các vì sao.
      Người lái - tình yêu.
      Phương tiện giao thông - trái tim.
      Hành khách - em và anh.
      Vé không được trả lại bởi anh đã mua bằng 3.000 cái hôn

+Anh đã chuyển 2.000 giấc mơ và 1.000 ý nghĩ ngọt ngào vào tài khoản trong trái tim em. Những khi không có thời gian dành cho anh, em hãy lấy chúng từ tài khoản.

+Tin gửi lúc nửa đêm: "Tự nhiên anh nghĩ em đang lạnh và buồn vì phải ngủ một mình, đang sắp mơ những giấc mơ hãi hùng... Vì thế anh quyết định nhắn tin để đánh thức em...".

+"Có đôi khi lý trí anh bảo con tim anh, thoy hok iu hok zận hờn hok nhớ..., nhưng trái tim anh vốn là tên quái gỡ, cứ cồn cào tha thiết gọi tên em.!"

+"Em ạ! Anh nhờ bưu điện gửi đến em một món quà. Đó là nỗi nhớ
      anh dành cho em lúc này. Nhưng thật tiếc họ đã từ chối. Họ bảo nó
      quá lớn không thể gửi được. Um, anh phải làm sao đây?"

+Loading...
      16%
      37%
      79%
      79%
      100%
      DONE
      U are successfully loaded in my heart

+Em đã ngủ chưa , nếu mơ thấy ác mộng thì anh là con quỷ trong ác mộng đó , còn nếu ko ngủ được , hãy gọi cho anh nhé , đừng ngại gì cả, anh tắt máy rồi.

+Có 1 lần Chúa hiện lên và hỏi anh "Nếu phải chọn giữa 1 người yêu hoàn hảo và 1tỷ$, con sẽ chọn gì?""anh trả lời anh chọn 1tỷ$, vì anh đã có em là người yêu hoàn hảo , cần thêm làm gì ?

+" Nếu e thích đi chơi, a sẽ đi cùng e...nếu e vui, a sẽ cười cùng em...nếu e khóc, a sẽ khóc cùng em...còn e ko ngủ đc thì a chịu thôi...vì a ko thể ngủ cùng em ... ^ ^"

+"Nếu sắc đẹp là 1 tội ác. Em xứng đáng bị tử hình"

+"Xin chào bạn. Đây là tổng đài tin nhắn . Ấn phím 1 để có 1 lời khen. Phím 2 cho một lời chúc tốt đẹp. Phím 3 cho 1 nụ hôn. Phím 4 cho 1 cuộc hẹn. Nếu muốn tất cả hãy bấm số của tôi"

tổng hợp nhiều nguồn

+5 EXP

Share Facebook Share Zing

thay đổi nội dung bởi: mrthomry, 25-01-2010 lúc 06:25 PM

2. Đã có 6 nói lời cảm ơn đến mrthomry cho bài viết có ích này:

angle_blue (22-01-2010), cụ_non_ts (02-03-2010), chimlua95chimlua (21-06-2011), Ngọc Thiện (26-11-2011), thuytrinhts (10-07-2011), Văn Tường (31-05-2010)

Đã thank
      1
      Đc thank 36 lần ở 20 bài viết
      2
      Level 1

Số lần cộng|trừ: 0 lần

có cái cũng hey mờ có cái nó ngộ ngộ hk bik....nữa! cũng có cái lãng dễ sợ :D

....|\/|€ö_ñgöç_|¬αñ_†iñ|¬.....
      Anh đi ....... hãy đi thật xa anh nhé! đừng làm trái tim em tan nát! :((

Đã thank
      156
      Đc thank 307 lần ở 158 bài viết
      8
      Level 2

Số lần cộng|trừ: 5 lần

chỉ 1 câu đọc hết sẽ chết , mới đọc vài dòng đã hoa cả mắt , kéo xuống thấy dài thoòng loòng thoai khỏi đọc típ

........................
      12 at the moment

Đã thank
      4,075
      25
      Level 5

Default Status tình yêu (song ngữ Anh - Việt)

+You may only be one person to the world but you may be the world to one person.
      Đối với thế giới này bạn chỉ là một người nhưng đối với ai đó bạn là cả một thế giới.

+You know you love someone when you cannot put into words how they make you feel.
      Khi yêu ai ta không thể diễn tả được cảm giác khi ở bên cô ta thì mới gọi là yêu.

+All the wealth of the world could not buy you a frend, not pay you for the loss of one.
      Tất cả của cải trên thế gian này không mua nổi một người bạn cũng như không thể trả lại cho bạn những gì đã mất.

+A man falls in love through his eyes, a woman through her ears.
      Con gái yêu bằng tai, con trai yêu bằng mắt.

+A cute guy can open up my eyes, a smart guy can open up a nice guy can open up my heart.
      Một thằng khờ có thể mở mắt, một gã thông minh có thể mở mang trí óc, nhưng chỉ có chàng trai tốt mới có thể mới có thể mở lối vào trái tim.

+A geat lover is not one who lover many, but one who loves one woman for life.
      Tình yêu lớn không phải yêu nhiều người mà là yêu một người và suốt đời.

+Believe in the sprit of love… it can heal all things.
      Tin vào sự bất tử của tình yêu điều đó có thể hàn gắn mọi thứ.

+Don’t stop giving love even if you don’t receive it. Smile anf have patience.
      Đừng từ bỏ tình yêu cho dù bạn không nhận được nó. Hãy mỉm cười và kiên nhẫn.

+You know when you love someone when you want them to be happy event if their happiness means that you’re not part of it.
      Yêu là tìm hạnh phúc của mình trong hạnh phúc của người mình yêu.

+Frendship often ends in love, but love in frendship-never.
      Tình bạn có thể đi đến tình yêu, và không có điều ngược lại.

+How can you love another if you don’t love yourself?
      Làm sao có thể yêu người khác. Nếu bạn không yêu chính mình.

+Hate has a reason for everithing bot love is unreasonable.
      Ghét ai có thể nêu được lý do, nhưng yêu ai thì không thể.

+I’d give up my life if I could command one smille of your eyes, one touch of your hand.
      Anh sẽ cho em tất cả cuộc đời này để đổi lại được nhìn em cười, được nắm tay em.

+I would rather be poor and in love with you, than being rich and not having anyone.
      Thà nghèo mà yêu còn hơn giàu có mà cô độc

+I looked at your fare… my heart jumped all over the place.
      Khi nhìn em, anh cảm giác tim anh như loạn nhịp.

+In lover’s sky, all stars are eclipsed by the eyes of the one you love.
      Dưới bầu trời tình yêu, tất cả những ngôi sao đều bị che khuất bởi con mắt của người bạn yêu.

+It only takes a second to say I love you, but it will take a lifetime to show you how much.
      Tôi chỉ mất 1 giây để nói tôi yêu bạn nhưng phải mất cả cuộc đời để chứng tỏ điều đó.

+If you be with the one you love, love the one you are with.
      Yêu người yêu mình hơn yêu người mình yêu.(nên cả hai hìhì)

+If I’m in Hell and you are in Heaven, I’ll look up and be glad of you. But if I’m in Heaven and you are in Hell, I’ll pray to God to send me down because the heaven is not heaven without U!
      (Nếu anh ở dưới địa ngục và em ở trên thiên đường, anh sẽ ngước lên nhìn và hân hoan cùng em. Nhưng nếu anh ở trên thiên đường và em ở dưới địa ngục, anh sẽ cầu Trời gửi anh xuống đó bởi anh biết rằng thiên đường sẽ chẳng còn là thiên đường nữa nếu thiếu em!)

+Everyday, when God opens the door of Heaven, he saw me and asked: ”What is your wish for today?!” I said: Lord! Please take care of the one reading this message!
      (Mỗi ngày, khi Chúa mở cánh cửa thiên đường, Ngài nhìn anh và hỏi: ”Điều ước hôm nay của con là gì?!”. Anh trả lời: Xin Người hãy bảo vệ người đang đọc tin nhắn này!)

+Receive my simple gift of GOOD MORNING wrapped with sincerity, tied with care and sealed with a prayer to keep you safe and happy all day long! Take care!
      (Hãy nhận một món quà đơn giản của anh vào mỗi buổi sáng, được bao bọc bởi sự chân thành, được buộc lại bằng sự quan tâm và được gắn vào với lời cầu xin cho em được bình yên và hạnh phúc mỗi ngày!)

+When it hurts to look back … and you are scared to look ahead … look beside you I’ll always be there for you!!
      (Khi nhìn lại một điều đau khổ … và em sợ nhìn về phía trước … Em hãy nhìn sang bên cạnh nơi mà anh luôn ở đó đợi em)

+If I die or go somewhere far, I’ll write your name on every star so people looking up can see just how much you meant to me.
      (Một ngày nào đó khi anh chết đi hoặc đi đâu đó thật xa, anh sẽ viết tên em lên tất cả những vì sao, để người người có thể ngước lên nhìn và hiểu rằng em có nghĩa với anh nhường nào)

+You can turn the sky green and make the grass look blue, but you can’t stop me from loving you.
      (Em có thể biến bầu trời thành sắc xanh lá cây, hay em có thể biến cỏ lá thành sắc xanh biển, nhưng em không thể ngăn anh ngừng yêu em!!!)

+Roses are red, violets are blue never sexy as you, when I’m asleep I dream of you, when I’m awake I think of u. WHAT CAN I DO I’M SO CRAZY ABOUT YOU!!!
      (Sắc thắm của hoa hồng hay sắc lam của hoa violet không bao giờ hấp dẫn bằng em. Anh mơ thấy em trong giấc ngủ, và khi tỉnh dậy anh lại nghĩ đến em. Điều mà anh có thể làm là anh phát điên vì em)

+I love you like life, do you know why? Cause you are my life …(Anh yêu em như yêu cuộc sống của chính mình, em biết tại sao không? Vì em chính là cuộc sống của anh.)
      +I droped a tear in the ocean and when someone finds it I’ll stop loving you.
      (Anh đã đánh rơi một giọt nước mắt vào biển khơi, và khi một ai đó tìm thấy nó thì đó là lúc anh ngừng yêu em.)

+If water were kisses, I’d send you the sea
      If leaves were hugs, I’d send you a tree
      If night was love, I’d send you the stars
      But I can’t send you my heart because that where you are.
      (Nếu giọt nước là những nụ hôn, anh sẽ trao em biển cả
      Nếu lá là những ôm ấp vuốt ve, anh sẽ tặng em cả rừng cây
      Nếu đêm dài là tình yêu, anh muốn gửi em cả trời sao lấp lánh
      Nhưng trái tim anh không thể dành tặng em được vì nơi đó đã thuộc về em)

+Love is like the air, we can’t always see it but we know it is always their! That’s like me, you can’t always see me but I’m always there and you know I’ll always love you!
      (Tình yêu giống như không khí mà chúng ta không nhìn thấy nhưng chúng ta luôn biết nó rất cần thiết! Điều đó cũng giống hệt như anh, em sẽ không bao giờ nhìn thấy anh nhưng anh luôn luôn ở cạnh em và em sẽ biết anh mãi luôn yêu em)

+I wrote your name in the sand but it got washed away, I wrote your name in the sky but it got blew away, I wrote your name in my heart where it will stay…(Anh viết tên em trên cát nhưng sóng biển cuốn trôi đi, anh viết tên em trên bầu trời nhưng gió thổi bay mất, nên anh viết tên em trong trái tim anh nơi mà nó sẽ ở mãi …)

+In your darkest hour, when you feel scare some things, just remember this: I’ll always be here for you. I’m not an angle and I can’t change your fate but I’d do anything for you because you are my mate!
      (Trong thời khắc u ám nhất, khi mà em sợ hãi điều gì đó, hãy nhớ rằng anh luôn ở bên em. Anh không phải là thiên thần và anh không thể thay đổi được số mệnh của em nhưng anh sẽ làm mọi điều cho em bởi vì em là một phần của đời anh)

+The hunger for love is much more difficult to remove than the hunger for bread. ~Mother Teresa
      (Cơn đói tình cảm đau khổ hơn nhiều so với cơn đói thể xác)

+Life has taught us that love does not consist in gazing at each other but in looking outward together in the same direction. ~Antoine de Saint
      ( Cuộc đời dạy chúng ta rằng tình yêu ko phải là nhìn lẫn nhau mà là nhìn về chung một hướng)

+Let your love be like the misty rains, coming softly, but flooding the river. ~Malagasy Proverb
      ( Hãy để tình yêu của bạn như những cơn mưa mù sương, đến nhẹ nhàng nhưng làm lụt cả dòng sông )

+For you see, each day I love you more
      Today more than yesterday and less than tomorrow.
      ~Rosemonde Gerard

( Em sẽ thấy rằng mỗi ngày anh càng yêu em. Hôm nay nhiều hơn hôm wa và ít hơn ngày mai )
      +Love is much like a wild rose, beautiful and calm, but willing to draw blood in its defense. ~Mark Overby
      (Tình yêu tựa như một cành hồng dại, đẹp và điềm tĩnh nhưng sẵn sàng đổ máu trong sự phòng thủ của chính nó)

+Love is a symbol of eternity. It wipes out all sense of time, destroying all memory of a beginning and all fear of an end. ~Author Unknown
      (tình yêu tượng trưng cho sự vĩnh hằng. Nó làm mờ nhạt những cảm giác về thời gian, phá huỷ mọi kí ức của sự bắt đầu và kết thúc của mọi sợ hãi)

+Will you love me in December as you do in May,
      Will you love me in the good old fashioned way?
      When my hair has all turned gray,
      Will you kiss me then and say,
      That you love me in December as you do in May?
      ~James J. Walker
      (Liệu anh có yêu em mùa đông cũg như mùa hạ
      Liệu anh có yêu em trog áo quần dù tơi tả
      Khi tóc em bạc màu sương pha
      Anh sẽ hôn em và nói thiết tha
      Rằng anh yêu em mùa đông cũg như mùa hạ.)

+I love you with know how, why ,or even from where...
      (anh yêu em mà không biết tại sao, bằng cách nào và thậm chí từ đâu)

+How come we don't always know when love begins,
      but we alway know when it ends ?
      (tại sao chúng ta không bao giờ nhận được tình yêu bắt đầu từ khi nào
      nhưng chúng ta luôn nhận ra khi tình yêu kết thúc?)

+The only feeling of read loss is when you love someone more than you love yourself
      (Cảm giác mất mát duy nhất mà bạn thật sự cảm nhận được là khi bạn yêu một ai
      đó hơn cả chính bản thân mình.)

+When you love someone and you love them with your heart, it never disappears when you're apart.
      when you love someone more and you’ ve done all you can do, you set them free. and is that love was true,
      when you love someone, it will alll come back to you.
      (Khi bạn yêu một ai đó với tất cả trái tim mình, tình yêu đó sẽ không bao giờ mất đi ngay cả khi bạn phải chia xa.
      khi bạn yêu một ai đó và dù bạn đã làm cho tất cả mà vẫn không được đáp lại thì hãy để họ ra đi.
      vì nếu tình yêu đó là chân thật thì chắc chắn rằng nó sẽ trở về với bạn.)

+5 EXP

6. Đã có 4 nói lời cảm ơn đến mrthomry cho bài viết có ích này:

cụ_non_ts (02-03-2010), chimlua95chimlua (21-06-2011), Chuppy (25-01-2010), Văn Tường (31-05-2010)

Đã thank
      667
      Đc thank 990 lần ở 325 bài viết
      11
      Level 3

Số lần cộng|trừ: 28 lần

Em có vài thông điệp iu thương bằng tin nhắn
      n ss!W !
      n 3^0l !
      Xoay ngược dt lại là hĩu ngay !! :D

" Love My Life !!! "
      MỌI NGƯỜI CƯỜI BẠN VÌ BẠN KHÁC BIỆT ... !!!
      BẠN CƯỜI MỌI NGƯỜI VÌ HỌ ĐỀU GIỐNG NHAU ... !!!
      BẠN KHÔNG GIỐNG AI ... !!!
      VÌ KHÔNG AI CÓ THỂ GIỐNG BẠN ... !!!
      Ъ¡๓_vεą๓cഠണ@ყąнഠഠ.cഠണ
      0977726793

Đã thank
      18
      Đc thank 151 lần ở 103 bài viết
      7
      Level 1

Số lần cộng|trừ: 1 lần

công nhận hay thật chứ mà xài vậy chị em nó nghi mình liền ak

tduongxanh123

Đã thank
      6
      Đc thank 93 lần ở 45 bài viết
      4
      Level 1

nếu có một ngày phải rời khỏi thế gian này tôi hy vọng chỗ tôi quay về sẽ là trong lòng em

nếu có một ngày phải rời khỏi thế gian này tôi hy vọng chỗ tôi quay về sẽ là trong lòng em
      mọi chi tiết xin liên hệ:
      Mr.Hồng Phú Trần
      http://tranhongphu.oni.cc/blog
      Y!H: hoahauchuathieulam486

Đã thank
      0
      2
      Level 1

Mấy câu này mình là con trai mà đọc xong còn rung rinh, nói chi đến mấy bạn gái. Copy về, để dành xài từ từ...Cảm ơn bạn đã chia sẽ

11. Các thành viên của dd Tây Sơn đã gửi lời cảm ơn đến digiseo1210 cho bài viết này:

mrthomry (16-08-2011)

Đã thank
      35
      Đc thank 34 lần ở 20 bài viết
      3
      Level 1

Bạn có thể mất một phút để cảm thấy thích một người, một giờ để mà thương một người, một ngày để mà yêu một người. Nhưng phải mất cả đời để quên một người.
      thích nhất câu này.
      phải mất cả đời để quên 1 người
      nhưng những câu này tôi đã đọc trong trang web mobiphone rùi.
      mấy câu này nge hay quá.

không yêu bạn của bồ( nhưng có thể tán)............................

không tán bồ của bạn (nhưng yêu thì thoải mái)................................................. ....

____("NNT")___

Đã thank
      4,075
      25
      Level 5

Sao lại lôi câu này ngay tại thời điểm này chứ!!!!!; đúng là ý trời mà !!!!

+ Trả Lời Ðề Tài
    Trang 1/2 1 2 cuốicuối